Dukkanin tsara bayanan roba yana fuskantar hanya ɗaya

Mimic (m) bayanai tare da AI don samar da tagwayen bayanan roba

Kwaikwayi tsarin ƙididdiga na bayanan asali a cikin bayanan roba tare da ƙarfin basirar wucin gadi

Kare mahimman bayanai ta hanyar cirewa ko gyara bayanan da ake iya ganewa (PII)

Ƙirƙiri, kulawa, da sarrafa bayanan gwajin wakilai don wuraren da ba samarwa ba

Platform Data Platform Syntho tare da duk jadawali mafita

Me yasa Syntho?

Babban dandamali don duk hanyoyin Ƙirƙirar Bayanan Ƙarfafawa

Daga AI-Ƙirƙirar Bayanan Haɓaka, Ƙirar Shaida da Test Data Management. Muna da duk mafita a cikin dandamali ɗaya mai sauƙin amfani

Ana samar da bayanan roba tare da mafi girman daidaito, kimantawa da kuma yarda da ƙwararrun bayanai na SAS

Muna sarrafa duk nau'ikan bayanai ba tare da matsala ba kuma muna inganta su wajen tallafawa mafi rikitattun sifofi, kamar bayanan jerin lokaci

Ƙirƙira mara iyaka don ƙayyadadden farashi. Lasisin mu na wata-wata an keɓance shi da abubuwan da kuke buƙata, ba girman bayanan da kuke samarwa ba

Sas logo

Bayananmu na roba shine amince ta kwararrun bayanai na SAS

Ƙaddamar da aiki mara kyau a cikin mahallin ku

Syntho yawanci yana turawa cikin amintaccen muhalli na abokan cinikinmu ta yadda bayanan (m) ba zai taɓa barin amintaccen muhallin abokin ciniki ba. Wannan yana ba ku damar haɗawa a tushen inda aka adana ainihin bayanan ta yadda bayanai ba za su bar wurin ajiyar ku ba kuma Syntho ba ya gani, karba ko sarrafa kowane bayanai. Saboda haka, Injin Syntho kuma ana iya tura shi cikin sauƙi kuma a shigar da shi cikin yanayin zaɓin ku.

Zaɓuɓɓukan turawa masu yiwuwa sun haɗa da:

  • On-wuri
  • Duk wani girgije (mai zaman kansa) (AWS ɗinku, Azure, Google Cloud da sauransu)
  • Syntho girgije
  • Duk wani yanayi

Kuna da wasu tambayoyi?

Yi magana da ɗaya daga cikin masananmu

Yadda ake haɗa bayanai?

mataki 1

Haɗa zuwa Bayanin tushe

Syntho yana ba ku damar haɗawa cikin sauƙi tare da tushen bayanai wanda aka adana a cikin ku muhallin tushen. Data Source shine bayanan da kuke son haɗawa kuma tushen muhalli shine wurin da ake adana bayanan Tushen, wanda zai iya zama database ko tsarin fayil.

mataki 2

Haɗa zuwa Yanayin Tarbiyya

Syntho yana ba ku damar haɗawa cikin sauƙi tare da manufa yanayi. Muhallin Target shine yanayin da kuke so rubuta bayanan roba da aka samar zuwa, wanda zai iya zama tsarin bayanai ko tsarin fayil.

Haɗa zuwa bayanai

Shirya demo tare da ƙwararrun mu!