Bayanan da ke goyan bayan Injin Syntho

Wadanne nau'ikan bayanai ne Syntho ke tallafawa?

Syntho yana goyan bayan kowane nau'i na bayanan tabular

Syntho yana goyan bayan kowane nau'i na bayanan tabular kuma yana tallafawa nau'ikan bayanai masu rikitarwa. Bayanan Tabular nau'in bayanan da aka tsara ne wanda aka tsara shi a cikin layuka da ginshiƙai, yawanci a sigar tebur. Yawancin lokuta, kuna ganin irin wannan nau'in bayanai a cikin ma'ajin bayanai, maƙunsar bayanai, da sauran tsarin sarrafa bayanai.

Hadadden bayanan tallafi

Hadadden bayanan tallafi

Syntho yana goyan bayan manyan ɗakunan bayanai na teburi da yawa da bayanan bayanai

Syntho yana goyan bayan manyan ɗakunan bayanai na teburi da yawa da bayanan bayanai. Hakanan don ma'ajin bayanai na tebur da yawa, muna haɓaka daidaiton bayanai don kowane aikin samar da bayanan roba kuma muna nuna wannan ta hanyar ingantaccen rahoton mu. Bugu da ƙari, ƙwararrun bayanan SAS sun tantance kuma sun amince da bayanan haɗin gwiwar mu daga mahangar waje.

Mun inganta dandalin mu don rage bukatun lissafi (misali babu GPU da ake buƙata), ba tare da lalata daidaiton bayanai ba. Bugu da kari, muna goyan bayan sikelin atomatik, ta yadda mutum zai iya hada manyan bayanai.

Musamman don saitin bayanai na tebur da yawa, muna gano nau'ikan bayanai ta atomatik, tsare-tsare da tsari don haɓaka daidaiton bayanai. Don bayanai na teburi da yawa, muna goyan bayan ƙaddamar da alaƙar tebur ta atomatik da haɗin kai zuwa kiyaye mutuncin magana. A ƙarshe, muna goyon bayan m tebur da shafi ayyuka ta yadda za ku iya daidaita aikin samar da bayanai na roba, haka nan don ma'ajin bayanai na teburi da ma'aunin bayanai.

Tsare mutuncin tunani

Syntho yana goyan bayan ƙaddamarwar haɗin tebur ta atomatik da haɗin kai. Muna ƙididdigewa ta atomatik da samar da maɓallan farko da na ƙasashen waje waɗanda ke nuna tebur ɗin tushen ku da kiyaye alaƙa cikin ma'ajin bayanan ku da kuma cikin tsarin daban-daban don kiyaye amincin ra'ayi. Ana ɗaukar maɓallan maɓalli na ƙasashen waje ta atomatik daga ma'ajin bayanai na ku don kiyaye amincin ra'ayi. A madadin, mutum na iya gudanar da bincike don bincika yuwuwar alaƙar maɓalli na ƙasashen waje (lokacin da ba a bayyana maɓallan ƙasashen waje a cikin ma'ajin bayanai ba, amma a cikin layin aikace-aikacen) ko kuma mutum na iya ƙara su da hannu.

M tebur da shafi ayyuka

Haɗa, kwafi ko ware tebur ko ginshiƙai zuwa abin da kuke so. Lokacin da kuka haɗa bayanan bayanai tare da teburi da yawa, wanda yawanci zai so ya iya saita aikin samar da bayanan roba don haɗawa da / ko keɓance haɗin teburin da ake so.

Hanyoyin tebur:

  • Synthesize: Yi amfani da AI don haɗa tebur
  • Kwafi: kwafi tebur a kan kamar yadda zuwa ga manufa database
  • Cire: ware tebur daga bayanan da aka yi niyya
Multi tebur datasets

Hadadden bayanan tallafi

Syntho yana goyan bayan bayanan roba mai ɗauke da bayanan jerin lokaci

Syntho yana goyan bayan bayanan jerin lokaci. bayanan jerin lokaci wani nau'in bayanai ne da ake tattarawa da kuma tsara su a cikin tsarin lokaci, tare da kowane ma'aunin bayanai yana wakiltar takamaiman lokaci a cikin lokaci. Ana amfani da irin wannan nau'in bayanai a sassa da yawa. Wannan na iya zama alal misali a cikin kuɗi (misali tare da abokan ciniki suna yin ma'amala) ko kuma a cikin kiwon lafiya (inda marasa lafiya ke fuskantar hanyoyin), da sauran mutane da yawa inda abubuwan da ke faruwa da alamu kan lokaci suna da mahimmanci a fahimta.

Za a iya tattara bayanan jerin lokaci a tazara na yau da kullun ko mara kyau. Bayanan na iya zama univariate, wanda ya ƙunshi mabambanta guda ɗaya kamar zafin jiki, ko multivariate, wanda ya ƙunshi maɗaukaki masu yawa waɗanda aka auna akan lokaci, kamar ƙimar fayil ɗin hannun jari ko kudaden shiga da kuɗin kamfani.

Yin nazarin jerin bayanan lokaci yakan ƙunshi gano ƙira, yanayi, da sauyin yanayi a kan lokaci, da kuma yin hasashe game da ƙima na gaba dangane da bayanan da suka gabata. Za a iya amfani da bayanan da aka samu daga nazarin jerin bayanan lokaci don aikace-aikace da yawa, kamar hasashen tallace-tallace, tsinkayar yanayi, ko gano abubuwan da ba su dace ba a cikin hanyar sadarwa. Don haka, ana buƙatar goyan bayan bayanan jerin lokaci sau da yawa lokacin haɗa bayanai.

Nau'in bayanan jerin lokaci masu goyan baya

An haɗa haɗin kai ta atomatik a cikin rahoton tabbatar da ingancin mu

Bayanan tallafi

Syntho yana goyan bayan kowane nau'i na bayanan tabular

Nau'in bayanai description Example
Intanet Cikakken lamba ba tare da kowane wuri na goma ba, ko dai tabbatacce ko mara kyau 42
Yawo Lamba na goma tare da ko dai iyaka ko mara iyaka na wurare goma, ko dai tabbatacce ko mara kyau 3,14
Boolean Ƙimar binary Gaskiya ko karya, i ko a'a da dai sauransu.
kirtani Jerin haruffa, kamar haruffa, lambobi, alamomi, ko sarari, waɗanda ke wakiltar rubutu, nau'ikan ko wasu bayanai "Sannu Duniya!"
Kwanan wata / Lokaci Ƙimar da ke wakiltar ƙayyadaddun lokaci a lokaci, ko dai kwanan wata, lokaci, ko duka biyu (kowane tsarin bayanai/lokaci ana tallafawa) 2023-02-18 13:45:00
Abu Nau'in bayanai mai rikitarwa wanda zai iya ƙunsar ƙima da kaddarori da yawa, wanda kuma aka sani da ƙamus, taswira, ko tebur ɗin zanta {"name": "John", "shekaru": 30, "adireshi": "123 Main St." }
array Tarin oda na nau'ikan dabi'u iri ɗaya, wanda kuma aka sani da jeri ko vector [1, 2, 3, 4, 5]
Mara doka Ƙimar ta musamman mai wakiltar rashin kowane bayanai, galibi ana amfani da ita don nuna ƙimar da ba a sani ba ko ɓacewa null
Character Harafi ɗaya, kamar harafi, lambobi, ko alama 'A'
Duk wani Ana tallafawa kowane nau'i na bayanan tabular

Takardun mai amfani

Nemi Takardun Mai Amfani na Syntho!