Syntho Logo
Partners

KASHE DA KASHEWA

Amsterdam, 24 Mayu 2022

Syntho da Researchable suna haɗa ƙarfi don juyawa privacy by design cikin fa'ida mai fa'ida tare da AI da aka samar da bayanan roba.

syntho x bincike

Syntho yana da haɗin gwiwa tare da kamfanin Groningen Mai bincike don ƙara haɓaka dandamalin bayanan roba. Ta hanyar yin hakan, sun haɗa ƙarfi don magance matsalar sirri cikin hanzari. Haɗin gwiwar tsakanin kamfanonin biyu yana mai da hankali kan ci gaba da haɓaka samfuran ML na haɓakar Syntho da haɓaka software da tsarin da ke ƙasa. Bincike abokin haɗin gwiwar software ne tare da asalin kimiyya kuma ya ƙware a cikin haɓakawa da gine-ginen aikace-aikace masu ƙarfi. 

Shiga sojojin

Syntho kwararre ne a fasahar bayanan roba kuma ya ɓullo da samfurin AI wanda ke ba da damar haɗa bayanan sirrin sirri yayin kiyaye ainihin ƙimar bayanan. Mai bincike, wanda ke cikin Groningen, yana da ƙware ƙware wajen ƙira da aiwatar da hadaddun tsarin software waɗanda ake buƙata don sa ƙirar Syntho ya daidaita, mai dorewa, da amintacce. "Ta hanyar yin amfani da ƙwarewar junanmu, muna haɗa ƙarfi don baiwa masu amfani da ƙarshen damar amfani da maganin Syntho's AI cikin aminci.", ya bayyana Ando Emerencia, CTO a Bincike.

Darajar bayanan roba

Yana da mahimmanci cewa dokar sirri tana aiki, amma wani lokacin wannan yana nufin cewa sabbin abubuwan da ke haifar da bayanai ba koyaushe suke yiwuwa a cikin ƙungiyoyi ba. Software na Syntho yana ba da damar sanya bayanai gaba ɗaya a ɓoye ta hanyar haɗa su ta hanyar bayanan wucin gadi. "Irin yin amfani da bayanan roba yana da yawa saboda wannan sabuwar fasaha tana ba da damar raba bayanai cikin yardar kaina a ciki da wajen kungiyoyi ba tare da keta sirrin mutane ba", ya bayyana Simon Brouwer, CTO a Syntho. "Baya ga raba bayanai, akwai wasu lokuta masu ban sha'awa da za mu iya tunani akai. Misali, ana amfani da fasahar mu sau da yawa don daidaita matakan gwaji da haɓakawa, ba da damar masu haɓaka software da masana kimiyyar bayanai suyi aiki da gaske bisa ƙa'idar 'tsari-by-tsari''

-

Game da Syntho: Syntho yana bawa ƙungiyoyi damar haɓaka ƙima ta hanyar kiyaye sirri ta hanyar samar da software na AI don bayanan roba. Suna samar da injin bayanan roba wanda ke amfani da samfuran AI na ci gaba don samar da sabbin bayanan roba gaba ɗaya. Maimakon yin amfani da bayanan sirri-tsare, abokan cinikinmu suna amfani da software na AI don samar da ingantaccen bayanan roba. AI yana haifar da sabbin bayanai gaba ɗaya, amma Syntho yana iya yin ƙirar sabbin bayanan bayanai don adana halaye, alaƙa, da tsarin ƙididdiga na ainihin bayanan. Software na Syntho yana ba ƙungiyoyin ƙaƙƙarfan dandamali mai amfani da yawa don gane sabbin bayanai tare da ƙarin bayanai, saurin samun bayanai da haɗarin sirrin sifili. Syntho shine wanda ya lashe kyautar 2020 Philips Innovation Award kuma ya sami zagayen saka hannun jari na farko a cikin 2021, wanda TIIN Capital ke jagoranta daga TechFund Tsaro na Dutch. https://syntho.ai/

Game da Bincike: Mai bincike shine haɓaka software da kamfanin bayanai da aka keɓe don taimakawa ƙungiyoyi don gina aikace-aikacen software tare da ainihin abubuwan nazari kamar tsinkaya, koyan na'ura, hankali na ainihin lokaci, da ƙididdigar ƙididdiga. Tsoffin masana kimiyyar kwamfuta daga Jami’ar Groningen ne suka kafa kamfanin a cikin 2018 don taimakawa sauran masu binciken sarrafa sarrafa bayanansu da tantance bayanansu. Saboda karuwar sha'awar masana'antu don yin ƙarin tare da bayanai, Bincike ya fara mai da hankali kan wannan yanki kuma. A yau, Researchable abokin fasaha ne ga ƙungiyoyi waɗanda ke da burin ƙirƙira ta hanyar bayanai da aikace-aikacen software masu ƙarfi. Suna aiki tare da kungiyoyi irin su Vitens, UMCG, Jami'ar Leiden, Ma'aikatar Tsaro, da Jami'ar Twente. Su ne kuma ISO27001 bokan https://researchable.nl/ 

Lardin Noord-Holland ya goyi bayan

Wannan haɗin gwiwar yana yiwuwa ta hanyar tallafin kuɗi daga lardin Noord-Holland.

Logo-lardin-noord-holland – Laguna bakin teku

Don ƙarin bayani game da haɗin gwiwa tsakanin Syntho da Bincike, tuntuɓi Simon Brouwer (simon@syntho.ai).